Gishiri mai haɗawa da tankin ajiya an yi shi da jikin tanki, mai tayar da hankali, naúrar firiji da akwatin sarrafawa. Jikin tanki an yi shi da bakin karfe 304, kuma a goge shi na ɗan lokaci. Insulation yana cike da kumfa na polyurethane; nauyi mai nauyi, kyawawan kayan haɓakawa.
•Dole ne a kiyaye lokacin da kuke ɗauka, kada ku karkata fiye da 30 ° zuwa kowane matsayi.
•Duba akwati na katako, tabbatar da cewa bai lalace ba.
An riga an cika ruwan shayarwa a cikin naúrar, don haka ba a ba da izinin buɗe bawul na rukunin kwampreso ba yayin sufuri da kuma ajiya.
• Gidan aikin yakamata ya zama fili kuma mai kyawun iska. Ya kamata a sami hanyar wucewa ta mita ɗaya don aiki da kulawa. Lokacin da ake yin nono, ya kamata ku yi la'akari game da haɗin gwiwa tare da wasu kayan aiki.
Tushen tanki ya kamata ya zama 30-50 mm sama da bene.
•Bayan tankin ya samu matsayi, da fatan za a daidaita ƙullun ƙafafu, tabbatar da tankin ya karkata zuwa ramin fitarwa, amma ba da yawa ba, kawai zai iya sauke duk madarar da ke cikin tanki. Dole ne ku tabbatar da damuwa iri ɗaya ƙafa shida, kar a bari kowace ƙafa ta yi nisa. Kuna iya daidaita gangaren hagu-dama ta sikelin Horizontal, tabbatar da cewa bai gangara zuwa hagu ko dama ba.
• Kunna mashigar na'ura mai kwakwalwa.
• Dole ne na'urar kunna wutar lantarki ta kunna a cikin ƙasa.