Sterilizer yana da tsarin tubular yadudduka guda 4, yadudduka biyu na ciki da na waje za su wuce tare da ruwan zafi kuma tsakiyar Layer zai gudana tare da samfurin. Za a ɗora samfurin da ruwan zafi zuwa yanayin yanayin saitin sa'an nan kuma riƙe samfurin a ƙarƙashin wannan yanayin na ɗan lokaci don cire samfurin gaba ɗaya sannan a kwantar da samfurin ta ruwan sanyaya ko ruwan sanyi. Bakararre zai ƙunshi tankin samfur, famfo, mai musayar zafi, bututun riƙewa da tsarin sarrafawa.
1. Babban tsarin da SUS304 bakin karfe.
2.Combined Italiyanci fasaha da kuma dace da Yuro-misali.
3. Babban yankin musayar zafi, ƙarancin amfani da makamashi da sauƙi mai sauƙi.
4. Ɗauki fasaha na walda na madubi kuma kiyaye haɗin haɗin bututu mai santsi.
5. Gudun dawowa ta atomatik idan bai isa ba haifuwa.
6. Duk haɗin gwiwa da haɗin gwiwa tare da kariyar tururi.
7. Matsayin ruwa da yanayin zafi da aka sarrafa akan ainihin lokaci.
8. Rarrabe iko panel, PLC da na'ura mai amfani da mutum.
9. CIP da auto SIP samuwa tare da aseptic jakar filler
Saka samfurin daga tankin ajiya da aka ɗora don sikari a cikin naúrar musayar zafi.
Haɗa samfurin ta ruwa mai zafi har zuwa lokacin da ba za a iya ba sannan kuma ka riƙe samfurin a ƙarƙashin temp fot ɗin da ke batar samfurin, sannan kwantar da hankali cikin zafin jiki ta hanyar sanyaya ruwa ko ruwan sanyi.
Kafin kowane motsi na samarwa, bakara a cikin tsarin tare da filler aseptic tare da ruwa mai zafi.
Bayan kowane canjin samarwa, tsaftace wurin tsarin tare da filler aseptic tare da ruwan zafi, ruwan alkali da ruwa mai acid.